Æfinga/skemmtidagur hjá B-og C-sveit

Nú er æfinga/skemmtidagurinn okkar á laugardaginn næskomandi þann 2. nóvember. B-sveitin mætir kl. 09.45 og byrjar daginn á æfingu. C-sveitin mætir kl. 11.30 og byrjar daginn á ratleik með B-sveitinni. Það verður boðið upp á æfingu, ratleik, pizzur og klifur. B-sveit ætti að vera búin kl. ca. 13.30-14.00 og C-sveit ætti að vera búin kl. 15.30. Ég hlakka mikið til. Mætum öll og skemmtum okkur saman. kv. Snorri climbing  

Nú er æfinga/skemmtidagurinn okkar á laugardaginn næskomandi þann 2. nóvember. B-sveitin mætir kl. 09.45 og byrjar daginn á æfingu. C-sveitin mætir kl. 11.30 og byrjar dagin á ratleik með B-sveitinni. Það verður boðið upp á æfingu, ratleik, pizzur og klifur. B-sveit ætti að vera búin kl. ca. 13.30-14.00 og C-sveit ætti að vera búin kl. 15.30. Ég hlakka mikið til. Mætum öll og skemmtum okkur saman. kv. Snorri